Diễn đàn lớp 9A1 Trường THCS Võ Trường Tỏan Quận 1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn lớp 9A1 Trường THCS Võ Trường Tỏan Quận 1

Diễn đàn của học sinh và cựu học sinh trường trung học cơ sở với tinh thần đòan kết yêu trường lớp, mong được giao lưu chia sẻ kinh nghiệm với bạn bè trên tòan thế giới

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Học TOEIC ở EQuest là ok lun

Go down 
Tác giảThông điệp
lamthinh

Học TOEIC ở EQuest là ok lun Empty
Bài gửiTiêu đề: Học TOEIC ở EQuest là ok lun   Học TOEIC ở EQuest là ok lun Icon_minipostedSat Oct 16, 2010 3:52 pm

Ehm.......Ehm Razz
Có bạn nào mún học tiếng Anh cùng với tui hok? Tui vừa biết một trung tâm đào tạo Tiếng Anh hay cực. Đó là TT EQuest ở 116 Cống Quỳnh, P. Phạm Ngũ Lão, Q1, TP. HCM đó, có ai đã bít trung tâm này chưa ta. Tui mới xem wa trang web www.EQuest.edu.vn mà thấy cũng ok đó chứ, tui tính đi học khóa TOEIC ở đó nè có ai mún làm bạn với tui ở EQuest hok? Học mà hok có bạn thấy cũng bùn hả. Cùng tui đi tới EQuest nhá!!!!
Laughing

Học TOEIC ở EQuest là ok lun
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [ EQuest _nơi đào tạo uy tín,chất lượng hàng đầu tại Việt Nam
» những chương trình bổ ích từ EQuest
» Những lợi ích từ TT EQuest
» Khóa học IELTS Học Viện EQuest HCM