Diễn đàn lớp 9A1 Trường THCS Võ Trường Tỏan Quận 1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn lớp 9A1 Trường THCS Võ Trường Tỏan Quận 1

Diễn đàn của học sinh và cựu học sinh trường trung học cơ sở với tinh thần đòan kết yêu trường lớp, mong được giao lưu chia sẻ kinh nghiệm với bạn bè trên tòan thế giới

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tìm chỗ học tiếng Anh

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
lamthinh

Tìm chỗ học tiếng Anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Tìm chỗ học tiếng Anh   Tìm chỗ học tiếng Anh Icon_minipostedWed Oct 13, 2010 5:23 pm

hehehe...
Các bạn đã học tiếng Anh ở đâu chưa ??? Mình xin share cho các bạn một Trung tâm học tiếng Anh ở Sài Gòn thật chất lượng nè !!!
Ai trong chúng ta,khi dự định học tiếng Anh mà phải tìm hiểu đôi chút về chỗ học,thương hiệu,chất lượng,,,, Vậy mình chỉ cho các bạn tên TT đó nhé : EQuest Academy || http://www.EQuest.edu.vn
TP Hồ Chí Minh - Cơ sở 1:
Địa chỉ: 116 Cống Quỳnh, P. Phạm Ngũ Lão, Q 1, Tp HCM
Điện thoại: (84 Cool 6 291 6837- 6 291 6838
Fax: (84 Cool 6 291 6840
Email: infohcm@EQuest.edu.vn
TP Hồ Chí Minh - Cơ sở 2:
Địa chỉ: 352 Cộng Hòa, P13, Q. Tân Bình, Tp. HCM
Điện thoại: (84 Cool 6 292 5644 - 6 292 5643
Fax: (84 Cool 6 292 5642
Email: infohcm@EQuest.edu.vn

Chúc các bạn thành công nhé. Shocked
hat

Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm chỗ học tiếng Anh   Tìm chỗ học tiếng Anh Icon_minipostedSun Oct 24, 2010 11:36 pm

4R của 9A1 nhìn rất kute đoá!
Uhm...mình đang học TOEFL IPT ở đó.
Thấy Equest có khoá dành cho học sinh THCS và THPT rất hay.
Khoá ASE đó. Các e hs 9A1 tham khảo nha.
Chi tiết nè : http://www.equest.edu.vn/training_khoahoc.php?catid=1
"Tầm nhìn Chương trình Tiếng Anh EQuest Advanced School English

Học Tiếng Anh không những là học một ngôn ngữ toàn cầu; mục đích học Tiếng Anh nhằm phát

triển con người toàn diện về tri thức và kỹ năng sống, có khả năng giao tiếp, qua đó định hướng cụ thể cho các em học sinh PTCS sẽ tiếp tục theo học các khóa Tiếng Anh học thuật hoặc các khóa luyện thi thích hợp nhất.""

lamthinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm chỗ học tiếng Anh   Tìm chỗ học tiếng Anh Icon_minipostedMon Oct 25, 2010 3:50 pm

hat đã viết:
4R của 9A1 nhìn rất kute đoá!
Uhm...mình đang học TOEFL IPT ở đó.
Thấy Equest có khoá dành cho học sinh THCS và THPT rất hay.
Khoá ASE đó. Các e hs 9A1 tham khảo nha.
Chi tiết nè : http://www.equest.edu.vn/training_khoahoc.php?catid=1
"Tầm nhìn Chương trình Tiếng Anh EQuest Advanced School English

Học Tiếng Anh không những là học một ngôn ngữ toàn cầu; mục đích học Tiếng Anh nhằm phát

triển con người toàn diện về tri thức và kỹ năng sống, có khả năng giao tiếp, qua đó định hướng cụ thể cho các em học sinh PTCS sẽ tiếp tục theo học các khóa Tiếng Anh học thuật hoặc các khóa luyện thi thích hợp nhất.""

Khóa học ASE " Tiếng anh nâng cao Phổ Thông Cơ Sở " ở EQuest thì học OK rồi, khóa học này nhằm lấy lại kiến thức căn bản và hoàn thiện được 4 kỷ năng : Nghe, nói , đọc , viết,...
Ngoài ra mình thông tin thêm về các khóa học ở EQuest nữa nè...
EQuest có đào tạo các khóa học và luyện thi chứng chỉ quốc tế như : SAT, GRE, GMAT, TOEIC,TOEFL iBT, TOEFL ITP,... hehe....
mọi thông tin chi tiết vui lòng truy cập vào http://www.EQuest.edu.vn bạn nhé..... bounce
hat

Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm chỗ học tiếng Anh   Tìm chỗ học tiếng Anh Icon_minipostedSun Oct 31, 2010 6:31 pm

cat cat cat
ừa! không những thía. Equest còn là địa chỉ tư vấn du học uy tín đó.
Các em 9A1 hãy ấp ủ giấc mơ du học nhé!
Bởi chị tin rằng 1 ngày nào đó ước mơ của các e sẽ thành hiện thực.
Khi đó hãy đến vs Equest để đk tư vấn nhé!
Chúc các e học tốt!
uhm....lamthinh là học viên Equest hả? mình cũng vậy nè!
anhvan
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re : Tìm chỗ học tiếng Anh    Tìm chỗ học tiếng Anh Icon_minipostedFri Nov 12, 2010 9:07 pm

Sad Surprised Mad Sad

Chào hat...

Bạn có biết thông tin gi mới về EQuest không ??? Có nhiều thông tin thú vi lắm nè.

Trong tháng 11 này EQuest có tổ chức nhiều hoạt động lắm, một trong những số đó là : Có chương trình giảm 50% học phí các khóa học : TOEIC, TOEFL ITP, BE và CE,...là những khóa học chất lượng tại EQuest. chương trình giảm học phí này nhân dịp EQuest có tổ chức kỳ thi thử TOEIC và TOEFL ITP đó.
Trong kỳ thi trước, TOEFL iBT và SAT có những học viên đã đạt thành tích cao trong học tập đã được EQuest trao những phần thưởng và phần quà có giá trị. Vậy bạn đã thử test trình độ ngoại ngữ của bản thân chưa ??? Hãy tham gia kỳ thi thử này nhé, mình cũng đăng ký rồi nè, với lệ phí chỉ 100k thôi. hehe...
Chi tiết xem tại :
boy_90
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re : Tìm chỗ học tiếng Anh.   Tìm chỗ học tiếng Anh Icon_minipostedFri Nov 19, 2010 10:18 pm

Sleep Question Exclamation Razz Evil or Very Mad Twisted Evil Cool Shocked

Chào tất cả mọi người !!!!!!!!!!!

Chắc là mọi người đang học tại Học Viên EQuest HCM ah ?????????

Sao có những thông tin hay vậy ??? Không biết thực khư thế nào chứ mình cũng nghe nói nhiều về chất lượng đào tạo và du học Mỹ tại EQuest rồi.

Các bạn tư vấn giùm mình xem, để mình có căn cứ để đăng ký học cho tốt, chứ bố mẹ mình thối mình đi học tiếng Anh lắm rồi.

Mà mình cũng khoái chương trình thi thử giảm 50% học phí mà các bạn chia sẽ lắm. Vậy cảm ơn mọi người nha.
hat

Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm chỗ học tiếng Anh   Tìm chỗ học tiếng Anh Icon_minipostedMon Nov 29, 2010 5:54 pm

hi! em mới học lớp 9 thui nên ko tham ja cái chương trình thi thử đó.
Nhưng mà về nó thì em được biết qua WEB của Equest.
Thấy cũng hay hay, nói chơi vs chị gái.
Thía là đc 1 chầu lun.
Vì chị ý đang kiếm chương trình tương tự mà.
lol! lol!
Equest mun năm! cheers http://www.equest.edu.vn/
[b]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm chỗ học tiếng Anh   Tìm chỗ học tiếng Anh Icon_miniposted

Tìm chỗ học tiếng Anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang